Home Audio Lowassa apinga matokeo ya uchaguzi TZ

Lowassa apinga matokeo ya uchaguzi TZ

SHARE

Mgombea wa urais kupitia tiketi ya chama cha CHADEMA Edward LOwassa amesema kuwa hatokubali matokeo ya uchaguzi wa urais yanayoendelea kutolewa na tume ya uchaguzi nchini Tanzania NEC.Amesema kuwa ana ushahidi wa kutosha kwamba kuna udanganyifu uliofanyika.

Amesema kuwa kura za chama hicho zimepunguzwa katika vituo vingi vya kupigia kura.
Wanadai kwamba kura zilizohesabiwa katika maeneo tofauti haziambatani na matokeo yaliotolewa.

Lowassa ameongezea kwamba maeneo yote ambayo walipata ushindi yamecheleweshwa huku kukamatwa kwa maajenti wa chama hicho akidai kuwa ni ishara za kutaka kuiba kura.
CHANZO CHA HABARI NI BBC SWAHILI

LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK HAPA CHINI                                                                                        

SHARE